Đặc điểm nổi bật
Denon DP-R212 là loa full karaoke bass 30cm chuyên nghiệp thuộc DP-Series đình đám của Denon Professional – Nhật Bản, đáp ứng nhu cầu giải trí chuyên nghiệp cho gia đình, quán cafe, quán bar và KTV, club, pub, lounge, phòng nghe nhạc diện tích 30-40m2
– Loa được thiết kế tại Hoa Kỳ.
– Cấu tạo 2 loa 2 đường tiếng với củ loa cao cấp, 1 bass 30cm, 1 loa treble 4.3cm
– Công suất RMS/Peak: 300W/1200W
– Tần số đáp tuyến: 43Hz-21KHz
– Độ nhạy: 96dB
– Kích thước (RxCxS): 365 x 605 x 390mm
– Trọng lượng: 20.9kg/ 1 chiếc
Thông số Loa Loa karaoke Denon DP-R212 (Full bass 30)
| Hãng | Denon profesional |
| Loại loa | Chuyên dùng cho gia đình, Phòng hát |
| Bass loa | Bass 30 (12inch) |
| Công suất RMS | 300W |
| Công suất Max | 1200W |
| Diện tích sử dụng | 30m2- 40m2 |
| Độ nhạy | 96 dB |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Ứng dụng mở rộng | Karaoke |
| Phân khúc | Giá rẻ |
| Thương Hiệu | Japan |
| Nơi sản xuất | China |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| 1 Đổi 1 | 15 ngày |
| Kết nối đầu vào | Giắc cắm 4 chân Nl4 × 2 PIN 1+ = (+) DƯƠNG |
| Cấu hình đầu dò | trình điều khiển tần số thấp ferit 12 “(cuộn dây thoại 65mm) × 1 Trình điều khiển tần số cao ferit 1.7” (cuộn dây thoại 44mm) × 1 |
| Chất liệu thùng loa | MDF 15mm (0,6″) |
| Xử lý bề mặt | Sơn polyester có vân đen |




