Đặc điểm nổi bật
BMB CSS 1212SE là dòng Loa full karaoke bass 30cm đình đám của hãng BMB – Nhật Bản, sản phẩm là dạng loa toàn dải (full-range) chuyên dụng cho nhu cầu karaoke, hội trường, quán hát kinh doanh, club khoảng 30-40m2
+ Cấu tạo: 2 loa 2 đường tiếng, 1 loa bass 30cm với màng loa sản xuất với công nghệ độc quyền của BMB tại Nhật và được gia cố chắc chắn bởi khung Aluminum cao cấp, Treble Họng 2.5cm cuộn âm 4.4cm
+ Công suất RMS/Max 400W/2000W tái hiện âm thanh sống động, uy lực
+ Tần số đáp tuyến: 50Hz – 20kHz (± 3dB)
+ Độ nhạy: 98dB, cực đại lên tới 133dB
+ Kích thước (RxCxS): 380 x 625 x 387 mm
+ Trọng lượng: 22.9kg/1 loa
Thông số Loa Loa karaoke BMB CSS 1212SE (Pro, Full bass 30cm)
| Hãng | BMB |
| Loại loa | Chuyên dùng cho gia đình, Phòng hát |
| Bass loa | bass 30 ( 12inch) |
| Thông tin bass loa | Cuộn âm 6.5cm |
| Loa Treble | 2.5cm |
| Thông tin treble loa | Cuộn âm 4.4cm |
| Công suất RMS | 400W |
| Công suất Max | 1600W |
| Công suất Peak | 2000W |
| Diện tích sử dụng | 30m2- 40m2 |
| Độ nhạy | 98 dB |
| Tần số đáp tuyến | 50Hz – 20kHz |
| Cường độ phát âm cực đại | 133 dB |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Kiểu loa | Không công suất (Passive) |
| Số đường tiếng | 2 đường tiếng |
| Dáng loa | Loa fullrange (phổ thông) |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Gỗ ép |
| Thương Hiệu | Japan |





