Đặc điểm nổi bậ
BIK BSP 410II là dòng Loa full karaoke bass 25cm nổi tiếng hãng BIK – Nhật Bản, sản phẩm là dạng loa toàn dải (full-range) sử dụng hát karaoke, nghe nhạc đều hay, cho không gian phòng từ 20-30m2.
+ Cấu tạo: 2 Loa 2 đường tiếng, 1 loa bass 25cm coil 6.5cm, 1 loa treble kèn màng titan coil 4.4cm
+ Linh kiện loa được sản xuất & lắp ráp tại Nhật Bản
+ Công suất RMS/Max 250W/1000W chất âm sống động, uy lực
+ Phối ghép dễ dang với amply karaoke, amply nghe nhạc, cục đẩy vang số
Thương hiệu BIK luôn được biết đến là cái tên số 1 trên thị trường âm thanh Nhật Bản, mới đây BIK một lần nữa đem đến model BIK BSP 410II được người dùng đánh giá là vượt trội cả về thiết kế lẫn chất lượng âm thanh. Được áp dụng những công nghệ hiện đại, cải tiến mẫu mã so với model ra mắt trước đó, đây sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi hệ thống âm thanh.
Thông số Loa Loa karaoke Nhật BIK BSP 410II Cao Cấp (Full bass 25cm)
| Hãng | BIK |
| Loại loa | Chuyên dùng cho gia đình |
| Bass loa | bass 25cm (10 inch) |
| Thông tin bass loa | Cuộn âm 6.5cm |
| Loa Treble | loa kèn titan coil 4.4cm |
| Công suất RMS | 250W |
| Công suất Max | 1000W |
| Diện tích sử dụng | 20m2 – 30m2 |
| Độ nhạy | 95 dB |
| Tần số đáp tuyến | 65Hz – 20kHz |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Góc phủ âm (Ngang x Dọc) | 100° × 70° |
| Kiểu loa | Không công suất (Passive) |
| Số đường tiếng | 2 đường tiếng |
| Dáng loa | Loa fullrange (phổ thông) |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Gỗ MDF |
| Phân khúc | Tiêu chuẩn |



