Đặc điểm nổi bật
RCF X-MAX 12 là dòng Loa full bass 30cm hát karaoke xuất sắc của hãng RCF
– Italy, sản phẩm được thiết kế và chế tạo tại Italy rồi chuyển sang nhà máy tại Trung Quốc lắp ráp. Chuyên dụng cho karaoke gia đình, kinh doanh, hội trường, sân khấu không gian 30-40m2
+ Cấu tạo: 2 loa 2 đường tiếng, 1 loa Bass 30cm cuộn âm 6.35cm chịu nhiệt cao và 1 loa treble 3.56cm
+ Công suất RMS/Max/Peak: 400W/800W/1600W cho âm thanh mạnh mẽ
+ Tần số đáp tuyến: 60Hz – 20kHz
+ Độ nhạy (1w @ 1m): 97dB Max 129dB
+ Kích thước (RxCxS): 362 x 620 x 404mm
+ Trọng lượng: 22kg/1 loa
Thông số Loa Loa RCF X-MAX 12 ( full bass 30 cm, designed and engineered in Italy)
| Hãng | RCF |
| Loại loa | Chuyên dùng cho gia đình, Phòng hát |
| Bass loa | Bass 30 |
| Loa Treble | 3,56cm |
| Công suất RMS | 400W |
| Công suất Max | 1600W |
| Diện tích sử dụng | 30m2- 40m2 |
| Tần số đáp tuyến | 60Hz – 20 kHz (± 3dB) |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Góc phủ âm (Ngang x Dọc) | 90° x 70° |
| Kiểu loa | Không công suất (Passive) |
| Số đường tiếng | 2 đường tiếng |
| Dáng loa | Loa fullrange (phổ thông) |
| Ứng dụng mở rộng | Karaoke, Sân khấu, Sự kiện, Nhà hàng, Gia đình, Quán cafe, Hội trường, Quán bar |
| Phân khúc | Tiêu chuẩn |
| Thương Hiệu | Italy |
| Nơi sản xuất | China |
| Bảo Hành | 24 tháng |





