GIỚI THIỆU LOA STAR SOUND HS8II
Loa Star Sound HS8II là một trong những thiết bị loa tiêu biểu nhất đến từ hãng Star Sound. Thiết bị được Khang Phú Đạt Audio nhập khẩu và phân phối độc quyền tại thị trường Việt Nam. Hoạt động tốt trên dải tần 55Hz-19KHz cùng độ nhạy âm tốt và góc phủ âm 90°x50° –LOA STAR SOUND HS8II chính hãng mang đến cho bạn một chất âm thanh thoát, đầy uy lực với độ tin cậy cao. Với giao diện đẹp mắt, ấn tượng, cấu tạo linh hoạt, uyển chuyển, đường nét tinh tế sang trọng dễ dàng thích hợp trong nhiều không gian khác nhau. Thiết bị đem đến hiệu suất âm thanh tốt cùng với sự vừa vặn trong cả không gian gia đình cũng nhưhệ thống âm thanh hội trường dàn nhạc sống đám cưới.
Ngoài ra loa HS8II cũng được trang bị thùng loa dày dặn cùng bass, treble loa làm từ nam châm tốt bậc nhất hiện nay! Hệ thống linh kiện cũng được chú ý và gia công tỉ mỉ đến từng chi tiết cho cho sự phối hợp nhịp nhàng trong từng chuyển động. HS8II của Star Sound cũng được đánh giá cao với thiết kế tối ưu, gọn nhẹ với trọng lượng chỉ 11kg. Với trọng lượng này bạn sẽ dễ dàng di chuyển, lắp đặt cũng như sử dụng loa mà không gặp khó khăn gì!
Thông số kỹ thuật của loa Star Sound HS8II
| Kiểu loa: | Passive (không công suất) |
| Cấu tạo: | 2 loa 2 đường tiếng |
| Loa bass: | 20cm |
| Loa treble: | 2.5cm |
| Công suất liên tục: | 250W |
| Công suất tối đa: | 1000W |
| Độ nhạy: | 95dB |
| Trở kháng: | 8Ω |
| Dải tần: | 55Hz-19KHz |
| Góc phủ âm: | 90°x50° |
| Kiểu dáng: | Loa đứng |
| Trọng lượng: | 11kg |
| Kích thước: | 251(R)×243(D)x432(C) mm |
| Thương hiệu: | Star Sound |
| Công nghệ: | Australia |
| Sản suất tại: | Trung Quốc |
| Ứng dụng: | Karaoke, sự kiện, hội trường |




