Đặc điểm nổi bật
+ Loa karaoke JBL CV1652T (bass 16.5cm) Thương hiệu Mỹ sử dụng karaoke, nghe nhạc cho các phòng nhỏ phù hợp căn hộ chung cư hoặc có thể dùng làm loa phụ, loa rải cho các phòng lớn hơn.
+ Loa 2 đường tiếng, 1 loa bass 16.5cm, 2 loa treble hình nón giấy 7.6cm
+ Công suất RMS/Max/Peak: 150W/300W/600W sử dụng cho không gian 10-20m2
+ Tần số đáp tuyến: 75Hz-15kHz; Độ nhạy: 90dB
+ Kích thước (RxCxS): 405.4 x 221 x 250 mm
+ Trọng lượng: 7.5kg/ chiếc
+ Dễ dàng phối ghép với các thiết bị khác
Đặc trưng của Loa JBL CV1652T
- Loa trầm hiệu suất cao đường kính 6,5 inch được thiết kế đặc biệt cung cấp khả năng xử lý công suất lớn và được trang bị vòng nhôm giảm nhiễu và nén công suất thấp
- Hai loa trung tần với đường kính 3 inch được làm bằng giấy cung cấp phản hồi tần số cao và tái tạo giọng hát tuyệt vời
- Vỏ loa được chế tạo từ MDF (tấm sợi trung bình) với lớp hoàn thiện bằng vinyl mang lại diện mạo lộng lẫy và độ bền cao
- Bộ phân tần được thiết kế chính xác tối ưu hóa phản hồi tần số và cung cấp tái tạo âm nhạc mượt mà và chính xác
- Có bộ biến áp đa điểm chất lượng cao tích hợp sẵn 70V/100V
- Góc phủ sóng 150°×120° cho phản hồi mượt mà trên và ngoài trục
- Lý tưởng cho các công trình có chiều cao trần hạn chế
- Logo JBL COMMERCIAL có thể xoay để dễ dàng phù hợp với công trình của bạn
- Thích hợp cho việc tăng cường âm thanh trong nhà hàng, phòng họp, khách sạn, quán cà phê, hội trường, phòng học, vv.
Thông số Loa Loa karaoke JBL CV1652T (bass 16.5cm, Ba Sao)
| Hãng | JBL |
| Loại loa | Phòng hát, Chuyên dùng cho gia đình |
| Bass loa | 16.5cm |
| Loa Treble | 2 x 7,6 cm |
| Công suất RMS | 150W |
| Công suất Max | 300W |
| Công suất Peak | 600W |
| Diện tích sử dụng | 15m2 – 20m2 |
| Độ nhạy | 90 dB |
| Tần số đáp tuyến | 75Hz – 15kHz |
| Góc phủ âm (Ngang x Dọc) | 150° x 120° |
| Kiểu loa | Không công suất (Passive) |
| Số đường tiếng | 2 đường tiếng |
| Dáng loa | Loa nằm ngang |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Gỗ ép |
| Phân khúc | Giá rẻ |
| Thương Hiệu | USA |
| Nơi sản xuất | China |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| 1 Đổi 1 | 15 ngày |
| Kết nối | Đầu nối kép RED/ BLACK |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 405.4 x 221 x 250 mm |
| Trọng lượng | 7.5kg/ chiếc |





