Đặc điểm nổi bật
+ Loa karaoke JBL MTS10 (Full bass 25cm) Thương hiệu Mỹ, công nghệ hiện đại sử dụng cho karaoke, nghe nhạc vàng với diện tích 20-30m2
+ Cấu tạo: Loa 2 đường tiếng, 1 loa bass 25cm, 1 loa treble JBL 2414H-C 2,5cm được cấp bằng sáng chế của hãng JBL
+ Công suất RMS/Max/Peak: 300 W /600W /1200 W
+ Cường độ âm thanh: 119 dB, Tần số đáp tuyến 85 Hz – 18 kHz, Độ nhạy: 94 dB mang lại khả năng xử lý công suất cao và năng lượng âm trầm mạnh mẽ hơn.
+ Phối ghép dễ dàng với các thiết bị khác như cục đẩy vang số…
Loa JBL MTS10 là mẫu Loa full chất lượng cao đến từ thương hiệu âm thanh uy tín hàng đầu của Mỹ – JBL. Sản phẩm đáp ứng mọi yêu cầu sử dụng với chất âm chân thực, giọng ca ngọt ngào, cùng với độ bền bỉ trong quá trình sử dụng.
Thông số Loa Loa karaoke JBL MTS10 (Full bass 25cm, Ba Sao)
| Hãng | JBL |
| Loại loa | Chuyên dùng cho gia đình, Phòng hát |
| Bass loa | Bass 25 (10inch) |
| Loa Treble | 1 loa JBL 2414H-C |
| Công suất RMS | 300W |
| Công suất Max | 600W |
| Công suất Peak | 1200W |
| Diện tích sử dụng | 20m2 – 30m2 |
| Độ nhạy | 94 dB |
| Tần số đáp tuyến | 85Hz – 18kHz |
| Cường độ phát âm cực đại | 119 dB |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Góc phủ âm (Ngang x Dọc) | 70° x 100° |
| Kiểu loa | Không công suất (Passive) |
| Số đường tiếng | 2 đường tiếng |
| Dáng loa | Loa fullrange (phổ thông) |
| Ứng dụng mở rộng | Quán cafe, Nhà hàng, Sân khấu, Quán bar, Hội trường, Karaoke |
| Cổng kết nối | Neutrik |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Gỗ ép |
| Phân khúc | Cao cấp |
| Thương Hiệu | USA |
| Nơi sản xuất | China |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| 1 Đổi 1 | 15 ngày |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 297 x 524 x 320 mm |
| Trọng lượng | 14.2 kg |





