Đặc điểm nổi bật
Loa karaoke Denon DP-C10 sử dụng hát karaoke, nghe nhạc cho các không gian sự kiện âm thanh chuyên nghiệp như cho không gian từ 20-30m2.Có thể lắp đặt cho KTV, Nhà hàng, cafe…
+ Loa được thiết kế tại Hoa Kỳ.
+ Thương hiệu Nhật Bản đình đám, linh kiện cao cấp
+ Cấu tạo 3 loa 2 đường tiếng, 1 loa bass 25cm và 2 loa treble 8cm
+ Công suất RMS/Max: 200W/400W
+ Độ nhạy danh định (1W @ 1m): 94dB
+ Mức áp suất âm thanh tối đa: 116dB @ 200W (119dB @ 400W) (-10dB): 40Hz — 18KHz
+ Phối ghép dễ dàng với các thiết bị khác, các mẫu amply, cục đẩy hiện nay. – Kích thước (WxDxH): 520 x 306 x 307mm – Trọng lượng: 10.3kg/ chiếc
Denon DP-C10 là dòng loa Karaoke thiết kế dạng nằm chuyên nghiệp, thuộc DP-Series mới ra mắt của thương hiệu Denon Professional được thiết kế tại Hoa Kỳ. Sản phẩm hứa hẹn tạo ra âm thanh mạnh mẽ, sống động cùng công suất cực đại lên tới 400W, đáp ứng tốt nhu cầu nghe nhạc, hát karaoke trong các không gian như quán cafe, quán bar, KTV, club, pub…
Thông số Loa Loa karaoke Denon DP-C10 (Bass 25)
| Hãng | Denon Professional |
| Loại loa | Chuyên dùng cho gia đình, Phòng hát |
| Bass loa | bass 25cm (10 inch) |
| Công suất RMS | 200W |
| Công suất Max | 400W |
| Diện tích sử dụng | 15m2 – 20m2 |
| Độ nhạy | 96 dB |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Góc phủ âm (Ngang x Dọc) | 100° × 70° |
| Kiểu loa | Không công suất (Passive) |
| Dáng loa | Loa nằm ngang |
| Ứng dụng mở rộng | Karaoke |
| Phân khúc | Giá rẻ |
| Thương Hiệu | Japan |
| Nơi sản xuất | China |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| 1 Đổi 1 | 15 ngày |
| Cấu tạo | 2 củ treble 3inch, 1 bass 10inch |




